Toán Lớp 4: Cho em hỏi bài tập này với ạ
Mẹ đi chợ mua cá và gạo hết 45000 đồng , biết tiền mua gạo nhiều hơn tiền mua cá 5000 . Hỏi mẹ mua cá hết bao nhiêu tiền ? Mẹ mua gạo hết bao nhiêu tiền?
Toán Lớp 4: Cho em hỏi bài tập này với ạ Mẹ đi chợ mua cá và gạo hết 45000 đồng , biết tiền mua gạo nhiều hơn tiền mua cá 5000 . Hỏi mẹ mua cá hết
By Tuyết Nga
0 bình luận về “Toán Lớp 4: Cho em hỏi bài tập này với ạ Mẹ đi chợ mua cá và gạo hết 45000 đồng , biết tiền mua gạo nhiều hơn tiền mua cá 5000 . Hỏi mẹ mua cá hết”