Toán Lớp 5: Mua 15 gói kẹo hết 225.000.Hỏi nếu mua 5 gói kẹo thì hết bao nhiêu tiền
Toán Lớp 5: Mua 15 gói kẹo hết 225.000.Hỏi nếu mua 5 gói kẹo thì hết bao nhiêu tiền
By Thái Lâm
By Thái Lâm
Toán Lớp 5: Mua 15 gói kẹo hết 225.000.Hỏi nếu mua 5 gói kẹo thì hết bao nhiêu tiền
Mua $1$ gói kẹo hết số tiền là :
$@Mia$